scoremun
Menu

ดูบอลโลก ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ศูนย์รวมลิงค์ดูบอลจากทั่วโลก ดูบอลผ่านเน็ตฟรี ครบทุกเกมส์

โปรแกรมฟุตบอลสดวันนี้ วันศุกร์ ที่ 3 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2566

English Premier League
English Premier League
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
03:00
 
เชลซี
ฟูแล่ม
0.5/1
0.5/1
ฟูแล่ม
Thai Premier League
Thai Premier League (ไทยลีก)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
18:00
 
สิงห์ ท่าเรือ
บีอีซี เทโรศาสน
0.5/1
1
บีอีซี เทโรศาสน
Spanish La Liga
Spanish La Liga (ลาลิกา)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
03:00
 
แอธเลติก บิลเบา
คาดิส
1/1.5
1/1.5
แอธเลติก บิลเบา
Thai Division 1 League
Thai Division 1 League (ไทย ดิวิชั่น 1)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
German Bundesliga
German Bundesliga (บุนเดิสลีกา)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
02:30
 
เอาก์สบวร์ก
เลเวอร์คูเซ่น
-0.5/-1
-0.5/-1
เลเวอร์คูเซ่น
England Championship
England Championship (อีเอฟแอลแชมเปียนชิป)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
Australia A-League
Australia A-League (เอ-ลีก)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
15:45
 
เมลเบิร์น วิคตอรี่
เวลริงตัน โฟนิค
0/0.5
0/0.5
เมลเบิร์น วิคตอรี่
International Club Friendly
International Club Friendly
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
15:00
 
วอลกา อูลยานอฟสค์
Volga Olimpiets
-
-
วอลกา อูลยานอฟสค์
15:30
 
ตอร์ปิโดโซดิโน่
เนมาน
-
-
ตอร์ปิโดโซดิโน่
17:00
 
Kustosija
FK Krupa
-
-
FK Krupa
17:30
 
ชาร์ปบอร์ก 08
ฮามคาม
0/0.5
0/0.5
ชาร์ปบอร์ก 08
18:00
 
ดินาโม เบรสต์
ตอร์ปิโดโซดิโน่(สำรอง)
-
-
ตอร์ปิโดโซดิโน่(สำรอง)
19:00
 
Sandecja
ซีมปิน ไมชาโลวี
-
-
ซีมปิน ไมชาโลวี
20:00
 
เทรนซิน
FC STK 1914 Samorin
-
-
เทรนซิน
20:00
 
อัลบอร์ก
ซิริอุส
-
-
ซิริอุส
21:00
 
Sloboda
NK Jarun
-
-
NK Jarun
21:00
 
คัลมาร์
มอลล์บี้
-
-
มอลล์บี้
21:00
 
GIF ซันด์สวาลล์
เกเฟล
-
-
GIF ซันด์สวาลล์
21:00
 
ออสเตรียเวียนนา
FAC ทีม เฟอ ไวน์
-
-
ออสเตรียเวียนนา
21:00
ยกเลิก
ดินาโม เคียฟ
Polissya Zhytomyr
-
-
ดินาโม เคียฟ
21:00
 
FC Augsburg II
SSV อูล์ม 1846
-
-
FC Augsburg II
22:00
 
เดเกอร์ฟอร์ส
AFC United
-
-
เดเกอร์ฟอร์ส
22:00
 
มัลโม่
เอฟซี ดัลลัส
-
-
เอฟซี ดัลลัส
22:59
 
Prostejov
Slavia Kromeriz
-
-
Slavia Kromeriz
22:59
 
คริสเตียนซุนด์ BK
SK Traeff
-
-
คริสเตียนซุนด์ BK
23:30
 
คราซ์โนดาร์ FK
Petrotrest
-
-
คราซ์โนดาร์ FK
23:45
 
St. Polten Women
สโลวัคโก้(W)
-
-
สโลวัคโก้(W)
00:00
 
เฟริส เวียนนา
SV Donau
-
-
เฟริส เวียนนา
00:00
 
Stjordals Blink
Verdal
-
-
Verdal
01:00
 
SC Gleisdorf
Lafnitz
-
-
Lafnitz
01:00
 
ไอเกอร์
Egersunds IK
-
-
Egersunds IK
02:00
ยกเลิก
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
เดอร์รี่ ซิตี้
-
-
เบรย์ วันเดอเรอร์ส
02:45
 
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ดันดาล์ค
-
-
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
18:30
 
ซาบาห์
โอเดนเซ่
-
-
โอเดนเซ่
21:00
 
FK Rinija Gostivar
FK Levski Krumovgrad
-
-
FK Rinija Gostivar