scoremun
Menu

ดูบอลโลก ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ศูนย์รวมลิงค์ดูบอลจากทั่วโลก ดูบอลผ่านเน็ตฟรี ครบทุกเกมส์

โปรแกรมฟุตบอลสดวันนี้ วันพฤหัสบดี ที่ 29 เดือนกรกฎาคม พ.ศ.2564

USA Major League Soccer
USA Major League Soccer (165)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
09:00
 
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
Austin FC
-
-
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
09:30
จบ
Los Angeles FC
2 - 2
Minnesota United FC
-
-
Los Angeles FC
International Club Friendly
International Club Friendly
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
Argentine Division 1
Argentine Division 1 (1232)
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
00:15
 
Central Cordoba SDE
ทัลเลเรส
-
-
ทัลเลเรส
UEFA Europa Conference League
UEFA Europa Conference League
เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ผล
ทีมเยือน
ราคาบอล
ราคาไหล
ทีเด็ดบอลคืนนี้
ดูบอล
21:00
ล่วงเวลา
ไลปายาส เมตาลุร์ก
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
-
-
ไลปายาส เมตาลุร์ก
22:00
ครึ่งหลัง
โทบอล คอสตาเนย์
0 - 0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
-
-
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
22:59
ครึ่งแรก
วาดุซ
0 - 0
อูจเปสต์
-
-
อูจเปสต์
22:59
ครึ่งแรก
ดินาโม เบรสต์
0 - 0
วิคตอเรีย พัลเซ่น
-
-
ดินาโม เบรสต์
22:59
ครึ่งแรก
Standard Sumqayit
0 - 0
Cukaricki
-
-
Cukaricki
22:59
ครึ่งแรก
อินเตอร์ บาคู
0 - 0
Petrotrest
-
-
อินเตอร์ บาคู
22:59
ครึ่งแรก
ฮอนก้า
0 - 0
ดอมซาเล่
-
-
ฮอนก้า
22:59
ครึ่งแรก
โบโด กลิมท์
0 - 0
วาลูร์ เรย์ยาวิค
-
-
โบโด กลิมท์
22:59
ครึ่งแรก
วอร์สกล้า
0 - 0
คูพีเอส
-
-
คูพีเอส
22:59
ครึ่งแรก
บีร์คีร์คารา เอฟซี
0 - 0
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
-
-
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
23:30
 
ฮัคเค่น
อเบอร์ดีน
-
-
อเบอร์ดีน
23:30
 
เลวาเดีย ทัลลินน์
ดันดาล์ค
-
-
เลวาเดีย ทัลลินน์
23:30
 
Sepsi
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
-
-
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
00:00
 
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
Arda
-
-
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:00
 
แอชดอด เอ็มเอส
คาราบัค
-
-
แอชดอด เอ็มเอส
00:00
 
สโลวัคโก้
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
-
-
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:00
 
มัคคาบี้ ไฮฟา
ดินาโม ทบิลิซี
-
-
ดินาโม ทบิลิซี
00:00
 
FC Milsami
เอล์ฟส์บอร์ก
-
-
เอล์ฟส์บอร์ก
00:00
 
ชีวาสสปอร์
CSCA-Rapid Chisinau B
-
-
ชีวาสสปอร์
00:00
 
Rakow Czestochowa
ซูดูว่า
-
-
Rakow Czestochowa
00:00
 
AGF อาร์ฮุส
Larne FC
-
-
AGF อาร์ฮุส
00:30
 
Fola Esch
ชัคห์ติยอร์
-
-
ชัคห์ติยอร์
01:00
 
วอจ์โวดิน่า
Baltija Panevezys
-
-
วอจ์โวดิน่า
01:00
 
สลาสค์ วรอคลาวน์
อรารัต เยเรวาน
-
-
สลาสค์ วรอคลาวน์
01:00
 
Puskas Akademia Fehervar
Rigas Futbola skola
-
-
Rigas Futbola skola
01:00
 
FK Shkendija 79
Caramba
-
-
FK Shkendija 79
01:00
 
ริเยก้า
Gzira United
-
-
ริเยก้า
01:00
 
ปาร์ติซานี ทิราน่า
บาเซิ่ล
-
-
ปาร์ติซานี ทิราน่า
01:00
 
Borac Banja Luka
ลินฟีลด์
-
-
Borac Banja Luka
01:00
 
คอนนาห์ คิวเอ็น
Prishtina
-
-
คอนนาห์ คิวเอ็น
01:45
 
มาริบอร์
ฮัมมาร์บี้
-
-
ฮัมมาร์บี้
02:00
 
โอซีเยค
โปกอน
-
-
โอซีเยค
02:00
 
วัลลัซเนีย
AEL ลิมาสซอล
-
-
AEL ลิมาสซอล
03:00
 
ซานตาคลารา
FK Korzo Prilep
-
-
ซานตาคลารา